da China Mai Rarraba Iska Mai Tsabtace Barbashi Respirator KN95 masana'antun da masu kaya |Shanyou
d31d7f59a6db065f98d425b4f5c93d89

Mai Rarraba Iska Mai Tsarkake Wuta KN95

Mai Rarraba Iska Mai Tsarkake Wuta KN95

Takaitaccen Bayani:

● Amfani guda ɗaya kawai.Daidaita daidaitattun Gwajin Sinanci GB2626:2006.
● Zane mai lanƙwasa nau'i uku, shirin hanci daidaitacce, da madaukin kunni mai inganci don kare kunnuwanku.
● Abubuwan da ba su da guba kuma ba su da haushi.
● Samfurin ya ƙunshi kariyar yadudduka 5;samar da babban barbashi da kwayoyin tacewa yadda ya dace.
● Eltration ● Maganin Taro (PFE): GB 2626 ≥95%.
● Hana ƙwayoyin cuta, ƙura, pollen, barbashi sinadarai na iska, hayaki da hazo.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Samfur

ina (1)
ina (1)

● Amfani guda ɗaya kawai.Daidaita daidaitattun Gwajin Sinanci GB2626:2006.

● Zane mai lanƙwasa nau'i uku, shirin hanci daidaitacce, da madaukin kunni mai inganci don kare kunnuwanku.

img

● Abubuwan da ba su da guba kuma ba su da haushi.

Samfurin ya ƙunshi kariyar yadudduka 5;samar da babban barbashi da kwayoyin tacewa yadda ya dace.

● Ƙimar Tacewar Bashi (PFE): GB 2626 ≥95%

● Hana ƙwayoyin cuta, ƙura, pollen, barbashi sinadarai na iska, hayaki da hazo.

sf

REF/MODEL

Girman Mask

Daidaitawa

Kunshin

B95R

155x105mm

GB2626: 2006

5pcs/bag, 25pcs/box, 40boxes/CTN (1000pcs);

64 x 41 x 45 cm

Bayanan Kamfanin

Hangzhou Shanyou Likitan “AIKI” ya ƙunshi yanki na gini68,000murabba'in murabba'in yayin taron bita mai tsabta15,000murabba'in mita.Mun sayi layukan samar da abin rufe fuska sama da 200, da layukan samar da kayan masarufi guda tara na zamani mai saurin gaske.Iyakar abin rufe fuska na "AIKI" shine10 miliyan inji mai kwakwalwa / rana, miliyan 300 a wata.Mun kasance muna fitarwa zuwa Burtaniya, Faransa, Spain, Jamus, galibin tallace-tallacen gwamnati da yawa.

A halin yanzu, mun riga mun sayi layin samarwa sama da 200 akan abin rufe fuska FFP2 / FFP3 / KN95, ƙarfin yana kusa.4 miliyan inji mai kwakwalwa / rana.Mun kasance muna bayarwa ga manyan ƙungiyoyin ƙasa da ƙasa, mun sami kyakkyawan suna kuma ana ci gaba da oda.

Hangzhou Shanyou Medical "AIKI" yana ɗaukar "Shanyou Ruhu", wato, "daidaitaccen abokin ciniki, fasaha da inganci sune ainihin" don hidimar al'umma. Sashen mu na QC yana da ƙungiyar a kusa da mutane 45, a lokacin binciken kayan albarkatun kasa, Binciken Tsari, Ƙarshen Samfuran Dubawa.dakin gwaje-gwajen ya rufe 500m2, sanye take da ingantattun wuraren gwaji don Masks Face na Likita da FFP2, FFP3 abin rufe fuska.Ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ce.

Hangzhou Shanyou Medical “AIKI” ya dace da buƙatun Ka'idodin Tsarin Tsarin Ingantaccen ISO 13485, Dokokin Majalisar Turai 93/42/EEC, PPE REGULATION (EU) 2016/425 kuma an yi rajista tare da US FDA, Saudi Arabia FDA, da Ostiraliya TGA.Muna da Takaddun shaida na TUV Rheinland CE don Mashin Fuska na tiyata (nau'in IIR) da Mashin Fuskar Lafiya (nau'in I, nau'in II) bisa ga EN 14683-2019.Masks ɗin mu na FFP2 / FFP3 sun sami takaddun shaida na SGS CE da takardar shaidar CE ta Duniya bisa ga EN149: 2001 + A1: 2009 kuma sami Rahoton Isar SGS.

Bayanin fakitin

Bayanin kunshin: 5pcs/Bag, 25pcs/box, 1000pcs/Carton;
Girma: 640*410*450mm;

shirya (1)
shirya (2)
shirya

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka