d31d7f59a6db065f98d425b4f5c93d89

Da'irar Numfashi

 • Ƙwaƙwalwar Wuta-Corrugated

  Ƙwaƙwalwar Wuta-Corrugated

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE;
  2. Haifuwar EO na zaɓi ne;
  3. Jakar PE ɗaya ɗaya ko jakar takarda-poy ɗin zaɓi ne;
  4. Manya ko likitan yara na zaɓi ne;
  5. Standard connector (15mm, 22mm);
  6. An yi shi da kayan EVA, musamman m, kinking resistant, high quality;
  7. Tsawon za a iya musamman daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu.;
  8. Za'a iya amfani da kewayen numfashi tare da Tarkon Ruwa, Jakar Numfashi (latex ko latex kyauta), Filter, HMEF, Dutsen Catheter, Mask Anesthesia ko Extra Tube da dai sauransu.

 • Hawan numfashi-mai yuwuwa

  Hawan numfashi-mai yuwuwa

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE;
  2. Haifuwar EO na zaɓi ne;
  3. Jakar PE ɗaya ɗaya ko jakar takarda-poy ɗin zaɓi ne;
  4. Manya ko likitan yara na zaɓi ne;
  5. Standard connector (15mm, 22mm);
  6. Bututu yana fadadawa, mai sauƙi don sufuri da amfani;
  7. An yi shi da kayan EVA, mai sassauƙa sosai, kinking resistant, high quality;
  8. Tsawon za a iya musamman daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu .;
  9. Za'a iya amfani da kewayen numfashi tare da Tarkon Ruwa, Jakar Numfashi (latex ko latex kyauta), Filter, HMEF, Dutsen Catheter, Mashin Anesthesia ko Extra Tube da dai sauransu.

 • Waƙar numfashi Okay-Coaxial

  Waƙar numfashi Okay-Coaxial

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE;
  2. Haifuwar EO shine zaɓi;
  3. Jakar PE ɗaya ɗaya ko jakar takarda-poy ɗin zaɓi ne;
  4. Standard connector (15mm, 22mm);
  5. An yi shi da kayan EVA, mai sassauƙa sosai, kinking resistant, high quality;
  6. Layin samfurin gas na ciki (layin samfurin gas yana da zaɓi don haɗawa a waje da kewaye);
  7. Kayan aiki tare da bututu na ciki da kuma fitar da bututu, bayar da ƙarin versatility a cikin amfani da sufuri;
  8. Tsawon za a iya musamman daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu .;
  9. Za'a iya sanye da kewayen numfashi tare da Bag ɗin Numfashi (latex ko latex kyauta), Filter, HMEF, Dutsen Catheter, Mashin Anesthesia ko Extra Tube da dai sauransu.

 • Hawan numfashi-Duo Limbo

  Hawan numfashi-Duo Limbo

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE;
  2. Haifuwar EO na zaɓi ne;
  3. Jakar PE ɗaya ɗaya ko jakar takarda-poy ɗin zaɓi ne;
  4. Standard connector (15mm, 22mm);
  5. An yi shi da kayan EVA, mai sassauƙa sosai, kinking resistant, mai inganci sosai, ana iya haɗa layin samfurin gas a waje da kewaye;
  6. Yana auna kasa da nau'i-nau'i biyu, yana rage karfin jiki a kan hanyar iska mai haƙuri;
  7. Tare da guda ɗaya, yana ba da ƙarin ƙwarewa a cikin amfani da sufuri;
  8. Tsawon za a iya musamman daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu .;
  9. Za'a iya sanye da kewayen numfashi tare da Bag ɗin Numfashi (latex ko latex kyauta), Filter, HMEF, Dutsen Catheter, Mashin Anesthesia ko Extra Tube da dai sauransu.

 • Wurin Numfashi-Smoothbore

  Wurin Numfashi-Smoothbore

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE;
  2. Haifuwar EO na zaɓi ne;
  3. Jakar PE ɗaya ɗaya ko jakar takarda-poy ɗin zaɓi ne;
  4. Standard connector (15mm, 22mm);
  5. An yi shi da kayan PVC, kinking resistant;
  6. Mai laushi a ciki, yawanci sanye take da tarkon ruwa;
  7. Tsawon za a iya musamman daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu.;
  8. Za'a iya amfani da kewayen numfashi tare da Tarkon Ruwa, Jakar Numfashi (latex ko latex kyauta), Filter, HMEF, Dutsen Catheter, Mask Anesthesia ko Extra Tube da dai sauransu.

 • Masks na Anesthesia

  Masks na Anesthesia

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE, Latex kyauta.
  2. Haifuwar EO na zaɓi ne.
  3. Fakitin PE guda ɗaya.
  4. An yi matashin daga PVC mai laushi mai laushi kuma an yi murfin da aka yi da PC mai tsabta.
  5. Matashin iska mai ƙuri'a yana da daɗi sosai kuma yana daure sosai a fuskar majiyyaci.
  6. Ƙwayoyin ƙugiya masu launi masu launi don sauƙin ganewar girman girman.

 • Catheter Dutsen

  Catheter Dutsen

  1. Amfani guda ɗaya, alamar CE;
  2. Haifuwar EO na zaɓi ne;
  3. Fakitin PE ko jakar takarda-poly na zaɓi ne;
  4. Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in tsiro, nau'in fadadawa da nau'in Smoothbore;
  5. Ɗayan ƙarshen haƙuri, mai haɗawa biyu na swivel da kafaffen haɗin L shine zaɓi;
  6. Ɗayan ƙarshen kewayawa, 15mmF da 22mmF na zaɓi ne;
  7. Double Swivel connector tare da hula damar tsotsa da bronchoscopy;
  8. Mai haɗin Swivel sau biyu yana motsawa tare da kewaye don rage karfin wuta a majiyyaci.

 • HMEF/Tace

  HMEF/Tace

  1. Fim ɗin tace daga 3M yayin da danshi ya fito daga Japan.
  2. HMEF yana ba da kyakkyawan fitarwa na danshi.
  3. Blue ko m launi ne don zaɓi.