d31d7f59a6db065f98d425b4f5c93d89

Endotracheal Tube

 • Standard Endotracheal Tube (Na baka/Hanci)

  Standard Endotracheal Tube (Na baka/Hanci)

  1. Latex kyauta, amfani guda ɗaya, haifuwar EO, ​​alamar CE.
  2. Jakar takarda-poly ɗin ɗaya cushe.
  3. Akwai duka tare da cuff da uncuff.
  4. An yi shi da fili, mai laushi, PVC-aji na likita.
  5. Maɗaukaki mai girma, ƙananan matsa lamba.
  6. Murphy ido don guje wa cikar toshewar numfashi.
  7. Layin rediyopaque ko'ina cikin bututu don ganin X-ray.

 • Ƙarfafa Tube Endotracheal (Na baka/Hanci)

  Ƙarfafa Tube Endotracheal (Na baka/Hanci)

  1. Latex kyauta, amfani guda ɗaya, haifuwar EO, ​​alamar CE.
  2. Jakar takarda-poly ɗin ɗaya cushe.
  3. Akwai duka tare da cuff da uncuff.
  4. Dukansu madaidaiciya da mai lankwasa bututu ƙarfafa yana samuwa.
  5. An yi shi da fili, mai laushi, PVC-aji na likita.
  6. Maɗaukaki mai girma, ƙananan matsa lamba.
  7. Murphy ido don guje wa cikar toshewar numfashi.
  8. Layin rediyopaque a ko'ina cikin bututu don ganin X-ray.
  9. Ana saka maɓuɓɓugar bakin karfe a cikin bututu don rage haɗarin ƙwanƙwasa ko murƙushewa.
  10. Madaidaicin ƙarfafa endotracheal tube tare da salon da aka riga aka ɗora shi yana da matukar dacewa don amfani.

 • Intubation Stylet

  Intubation Stylet

  1. Latex kyauta, amfani guda ɗaya, haifuwar EO, ​​alamar CE;
  2. Jakar takarda-poly ɗin mutum ɗaya cike;
  3. Ɗayan yanki mai santsi;
  4. In-gina aluminum sanda, nannade da bayyanannen PVC;

 • Endotracheal Tube Riƙe (Kuma ana kiranta Tracheal Intubation Fixer)

  Endotracheal Tube Riƙe (Kuma ana kiranta Tracheal Intubation Fixer)

  1. Latex kyauta, amfani guda ɗaya, haifuwar EO, ​​alamar CE.
  2. Jakar takarda-poly ko jakar PE na zaɓi ne.
  3. ET TUBE HOLDER – TYPE A ya dace da girma dabam dabam na Tubes daga girman 5.5 zuwa ID 10.
  4. ET TUBE HOLDER – TYPE B ya dace da girma dabam dabam na ET Tubes daga girman 5.5 zuwa ID 10, da Mashin Laryngeal daga girman 1 zuwa girman 5.
  5. Cikakken kumfa mai kumfa zuwa baya don jin daɗin haƙuri.Yana ba da izinin amfani da tsotsa na oropharynx.
  6. Daban-daban iri da launi suna samuwa.