d31d7f59a6db065f98d425b4f5c93d89

Hannun Breathing-Duo Limbo

Hannun Breathing-Duo Limbo

Short Bayani:

1. Amfani guda, Alamar CE;
2. Bazarar EO zaɓi ne;
3. Keɓaɓɓen jakar PE ko takarda-poly jakar zaɓi ne;
4. Mai haɗa madaidaiciya (15mm, 22mm);
5. Sanya kayan EVA musamman, mai sassauci, kinking resistant, mai matukar inganci, layin samfurin gas ana iya haɗe shi a waje da kewaye;
6. Nauyin da bai wuce da'irori biyu na gabobin kafa biyu ba, yana rage karfin karfin hanyar iska ta mara lafiya;
7. Tare da wata gaɓa guda ɗaya, tana ba da ƙarin wadatar amfani da sufuri;
8. Tsawon za a iya keɓance daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu;
9. Za'a iya amfani da da'irar numfashi da Bag mai numfashi (latex ko latex), Tace, HMEF, Dutsen Catheter, Mashin maganin sa barci ko orarin Tube da dai sauransu.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayanin Samfura

Da Duo Limbo Circuit bututu ne mara tsauri wanda ake amfani dashi don isar da gas ko tururi tsakanin abubuwan da ke jikin numfashi. An fi yin shi da kayan EVA, mai sassauƙan yanayi, mai tsattsauran ra'ayi, mai inganci sosai. Za'a iya haɗa layin samfurin Gas a waje da da'ira. Kewayen yayi kasa da da'irori biyu, yana rage karfin wuta a hanyar iska ta mara lafiya. Kuma yanki guda ɗaya ne kawai, ke ba da ƙarin fa'ida cikin amfani da sufuri. Bayan haka, ana iya hada kewayen tare da tarkon ruwa, abin rufe fuska, jakar numfashi, BV tace, HMEF da sauransu, don dacewa da bukatu daban-daban. Don haka, akwai samfuran daban daban gwargwadon abubuwan haɗi da tsayin bututu. 

sBreathing-Circuit----Duo-limb

Duo Limbo Circuit

sBC-DUO-6

Duo Limbo Circuit - Bayani

sIMG_0070

Duo Limbo Circuit Kit (Lura: Ana samun launi OEM.)

sDUOLIM~1

Duo Limbo Circuit Kit (Faɗakarwa: Kayan haɗi daban-daban ba laifi a tattara su.)

Kayan Samfura

1. Amfani guda, Alamar CE;
2. Bazarar EO zaɓi ne;
3. Keɓaɓɓen jakar PE ko takarda-poly jakar zaɓi ne;
4. Mai haɗa madaidaiciya (15mm, 22mm);
5. Sanya kayan EVA musamman, mai sassauci, kinking resistant, mai matukar inganci, layin samfurin gas ana iya haɗe shi a waje da kewaye;
6. Nauyin da bai wuce da'irori biyu na gabobin kafa biyu ba, yana rage karfin karfin hanyar iska ta mara lafiya;
7. Tare da wata gaɓa guda ɗaya, tana ba da ƙarin wadatar amfani da sufuri;
8. Tsawon za a iya keɓance daban-daban: 1.2m / 1.5m / 1.8m / 2.4m / 2.7m da dai sauransu;
9. Za'a iya amfani da da'irar numfashi da Bag mai numfashi (latex ko latex), Tace, HMEF, Dutsen Catheter, Mashin maganin sa barci ko orarin Tube da dai sauransu.

Duo-reshe Circuit

Girma

Samfurin A'a

Manya / Yara

CI1EL-L


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana